Trung tâm báo cháy 10 kênh Yun Yang YF1-0010L
Liên hệ 086 9220166 để biết giá
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu:
Xuất xứ thương hiệu:Đài Loan
Chất liệu:Thép
Thông tin sản phẩm
- Tủ báo cháy 10 vùng được trang bị acquy.
- Chức năng hai giai đoạn chậm trễ báo cháy.
- Chế độ chờ pin bảo vệ.
- Bảo vệ chống lại sự đột biến sáng.
- Acquy dự phòng: 24VDC.
- Sạc: 26.4VDC – 450mA.
- Điện trở ngoài của mạch: <50 Ω.
- Điện trở cuối đường dây: 10KΩ.
- Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện.
- Cường độ âm thanh của còi trên tủ: >85dB.
- Kiểm tra điện áp bất thường.
- Thiết kế với mô đun.
- Lắp đặt với vật liệu ABS chống cháy.
- Nguồn điện cung cấp: 110 – 220VAC, 50/60Hz.
- Kích thước: 260 x 330 x 96 mm.