Máy mài góc Milwaukee M18 CAG125XPDB-0 (bare)
| Mã sản phẩm: | #037546 |
| Thương hiệu: | Milwaukee |
| Xuất xứ thương hiệu: | Mỹ |
Thương hiệu:
Xuất xứ thương hiệu:Mỹ
Đường kính đĩa mài:125mm
Đường kính ống trục:M14
Điện thế pin:18V
Mã sản phẩm:M18 CAG125XPDB-0
Dung lượng pin:5.0Ah
Trọng lượng:2.7kg (với pin 5.0Ah)
Đường kính cắt tối đa:33mm
Lực xoắn tối đa:50 Nm