Máy hàn công nghệ IGBT 200A VAC MMA-200A-L2
Giá gốc là: 3.273.000 ₫.2.976.000 ₫Giá hiện tại là: 2.976.000 ₫.
| Mã sản phẩm: | #031733 |
| Thương hiệu: | VAC |
2.976.000 ₫
Giá thị trường: 3.273.000 ₫Tiết kiệm: 9%
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu:
Công suất:7.11KVA
Điện thế vào:220V – 50Hz
Hiệu suất:0.85
Kích thước sản phẩm:440 x 160 x 260mm
Chu kỳ:0.6
Điện áp không tải:67V
Đường kính que hàn:2.0 – 4.0mm
Phụ kiện đi kèm:Bộ dây hàn, mặt nạ, cây vệ sinh
Mã sản phẩm:MMA-200A-L2
Đặc điểm:Tích hợp công nghệ VRD chống giật
Trọng lượng:7.5kg
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn:20 – 200A